Indexviewtopic bodyGalleryTrợ giúpThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Mylove_Forever sẽ sớm ra freeperfect v1.1 6050 giành cho vipmem

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Mylove_Forever
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: Mylove_Forever sẽ sớm ra freeperfect v1.1 6050 giành cho vipmem   Sat Aug 16, 2008 3:42 pm

Hì hì dạo này thấy room mình ít hack woá mà lại nhiều người phàn nàn về hack SModZPer (Cụ thể là ở các tỉnh gà như Gia Lai quê tui chẳng hạn...)...
Vì thế mình sẽ sớm share cho các bạn một hack never dis , xài được với tất cả cấu hình máy và đặc biệt là sẽ ra hack exp (ko biết có nên ra ko)
Đa số có thể xài được hack này nhưng liệu có nên ra hay ko thì tui nên thăm dò cái đã
Bản hack này sẽ post vào lúc cập nhật 6050...
Mong các bạn ủng hộ.... Twisted Evil Twisted Evil
Xem lý lịch thành viên
tunko0j1102
Super Modaretor
Super Modaretor

Bài gửiTiêu đề: Re: Mylove_Forever sẽ sớm ra freeperfect v1.1 6050 giành cho vipmem   Sun Aug 17, 2008 9:48 pm

hihhi , hay qua' Sleep .. va^y. la` Mod MyLove tu*. ra 1 ban? hack da^u` tie^n trong Forum roi` jocolor , co^' le^n Idea
Xem lý lịch thành viên http://vipteenvn.kiss.vn/
mckaka

Bài gửiTiêu đề: the thi tuyet voi`   Mon Aug 18, 2008 9:09 am

toi vo tay ung ho luon
neu ban ra dc hakc pro nhu vay thi hay qua tai sao ban lai hoi y kien lam gi nua chac chan moi nguoi deu ung ho , ah lam them ca cai auto nhe
Xem lý lịch thành viên
capitan

Bài gửiTiêu đề: đâu hôm nay đã ra bản 6050 rùi đó sao ko thấy bác up vậy?   Wed Aug 20, 2008 2:17 pm

Mylove_Forever đã viết:
Hì hì dạo này thấy room mình ít hack woá mà lại nhiều người phàn nàn về hack SModZPer (Cụ thể là ở các tỉnh gà như Gia Lai quê tui chẳng hạn...)...
Vì thế mình sẽ sớm share cho các bạn một hack never dis , xài được với tất cả cấu hình máy và đặc biệt là sẽ ra hack exp (ko biết có nên ra ko)
Đa số có thể xài được hack này nhưng liệu có nên ra hay ko thì tui nên thăm dò cái đã
Bản hack này sẽ post vào lúc cập nhật 6050...
Mong các bạn ủng hộ.... Twisted Evil Twisted Evil
Xem lý lịch thành viên
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mylove_Forever sẽ sớm ra freeperfect v1.1 6050 giành cho vipmem   Today at 5:14 pm

Mylove_Forever sẽ sớm ra freeperfect v1.1 6050 giành cho vipmem
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang